เมษายน 18, 2014, 05:01:30 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

SIAMBBGUN.COM  |  หมวดหมู่ทั่วไป  |  พูดคุยเรื่องทั่วไป  |  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: SiamBBgun Staff 002)  |  หัวข้อ: ฟิวเจอร์รังสิต มีร้านขาย bbgun มั้ยอ่ะ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ฟิวเจอร์รังสิต มีร้านขาย bbgun มั้ยอ่ะ  (อ่าน 520 ครั้ง)
M o z c o o l ' s
คนขายปืนหลัง ''เพนตาก้อน''
User แสดงตน
*

[ มิถุนายน 02, 2009 ]
« เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 09:24:54 PM »

เดินสำรวจ หาไม่เจอแหะ...

หมวดโอ นก.

[ พฤศจิกายน 28, 2009 ]
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 09:54:56 PM »

มีขายครับ ลองลงไปชั้นใต้ดินนะครับ จะเจอร้านขายหนังสือการ์ตูน ( มีร้านเดียวแหละ )ใกล้ๆกับร้านโครงการหลวง

หน้าร้านจะเป็นร้านขายโดนัท หาไม่ยากครับ สังเกตุง่ายๆ เข้าไปปั๊บจะเจอแก๊สกระป๋อง กับกระสุน

ส่วนปืนต้องสั่งครับ

โทร 081 - 3413004

นายเดือนสิบ@Sniper_Indy
SNIPER CLUB SN041W

พอเริ่มอายุเยอะ ก็เริ่มเลอะเทอะ

[ มีนาคม 27, 2008 ]
« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 09:49:17 AM »

มีขายครับ ลองลงไปชั้นใต้ดินนะครับ จะเจอร้านขายหนังสือการ์ตูน ( มีร้านเดียวแหละ )ใกล้ๆกับร้านโครงการหลวง

หน้าร้านจะเป็นร้านขายโดนัท หาไม่ยากครับ สังเกตุง่ายๆ เข้าไปปั๊บจะเจอแก๊สกระป๋อง กับกระสุน

ส่วนปืนต้องสั่งครับ

ย้ายร้านแล้วครับ ตอนนี้พี่เค้าไปเปิดหน้าร้านใหม่แถวๆดอนเมืองครับผม  ยิ้ม
แต่ไม่ได้ถามว่าสั่งปืนที่ร้านการ์ตูนได้หรือเปล่านะ

###กำหนดลมหายใจแล้วลั่นไกไปเลย###

###พ่อกูฮิตเลอร์ แม่กูไม่มี ลูกพรรคนาซี  ไทย-เยอรมัน ไทย-เยอรมัน###
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
SIAMBBGUN.COM  |  หมวดหมู่ทั่วไป  |  พูดคุยเรื่องทั่วไป  |  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: SiamBBgun Staff 002)  |  หัวข้อ: ฟิวเจอร์รังสิต มีร้านขาย bbgun มั้ยอ่ะ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »