เมษายน 19, 2014, 08:07:32 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

SIAMBBGUN.COM  |  หมวดหมู่ทั่วไป  |  เกี่ยวกับปืนยาว  |  Club คนรัก Avtomat Kalashnikova (ผู้ดูแล: gooke, radar, มังกรเปอร์เซีย)  |  หัวข้อ: อยากทราบร้านขายปืนBBGUNจังหวัดชลบุรีครับ... 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบร้านขายปืนBBGUNจังหวัดชลบุรีครับ...  (อ่าน 493 ครั้ง)
muucaridv45

[ พฤศจิกายน 07, 2010 ]
« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 02:22:21 PM »

ช้วยหน่อยนะครับ

พอดีตอนนี้กะลังเกบตังซื้อปืนอยู่และอยากทราบร้านปืนBB Gunอะครับในตัวเมืองยิ่งดีอิอิอิอิ
muucaridv45

[ พฤศจิกายน 07, 2010 ]
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 04:21:38 PM »

ดันๆๆๆๆๆช้วยหน่อยนะๆๆๆๆๆ
Richard trenton Chase
Vampire of Sacramento
User แสดงตน
*

[ กรกฎาคม 31, 2009 ]
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 08:33:56 PM »

ถ้าเอาถูกสุดก็ไบค์ชลบุรีครับมี2สาขาดูในเวบนี้ได้ครับ  จะเอารุ่นอะไรก็โทรไปคุยก่อนครับ  akร้านนี้มีไม่กี่รุ่นเนื่องจากชลบุรีส่วนใหญ่คนเล่นแต่m4ครับ  เคยเห็นร้านนี้มีแต่apsกับiscพวกไซม่ากับดี-บอยต้องถามดูครับเพราะของเก่าหมดนานแล้ว
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อีกร้านที่เซนทรัลชลบุรีแถวหน้าโรบินสันมีอยู่ร้าน1  ไซม่า042sแพงกว่าร้านไบค์แตร้านนี้ต่อได้ครับเจ้าของร้านใจดี
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
SIAMBBGUN.COM  |  หมวดหมู่ทั่วไป  |  เกี่ยวกับปืนยาว  |  Club คนรัก Avtomat Kalashnikova (ผู้ดูแล: gooke, radar, มังกรเปอร์เซีย)  |  หัวข้อ: อยากทราบร้านขายปืนBBGUNจังหวัดชลบุรีครับ... « หน้าที่แล้ว ต่อไป »